Stjórn

Eftirtaldir aðilar sitja í stjórn Sjávarútvegsráðstefnunnar:

  • Axel Helgason 
  • Ásbjörn Daníel Ásbjörnsson
  • Bjarni Eiríksson 
  • Freydís Vigfúsdóttir 
  • Hólmfríður Sveinsdóttir
  • Margrét Geirsdóttir
  • Sturlaugur Sturlaugsson
  • Magnús Valgeir Gíslason

Fyrrverandi stjórnarmenn:

  1. Svavar Svavarsson, 18. febrúar-7. september 2010
  2. Guðbrandur Sigurðsson, 18. febrúar 2010 til 14. október 2011 og 22. nóvember 2013 til 20. nóvember 2015.
  3. Halldór Ármannsson, 18. febrúar 2010 – 14. október 2011
  4. Halldór Þórarinsson, 18. febrúar 2010 – 14. október 2011
  5. Sjöfn Sigurgísladóttir, 18. febrúar 2010 – 14. október 2011
  6. Hjörtur Gíslason, 18. febrúar 2010 til 9. nóvember 2012
  7. Finnbogi Alfreðsson, 14. október 2011 til 9. nóvember 2012
  8. Kristján Hjaltason,7. september 2010 til 9. nóvember 2012
  9. Anna Kristín Daníelsdóttir, 14. október 2011 til 22. nóvember 2013
  10. Inga Jóna Friðgeirsdóttir, 14. október 2011 til 22. nóvember 2013
  11. Lúðvík Börkur Jónsson, 14. október 2011 til 22. nóvember 2013
  12. Erla Kristinsdóttir, 9 nóvember 2012 til 21. nóvember 2014
  13. Gísli Gíslason,9 nóvember 2012 til 21. nóvember 2014
  14. Grímur Valdimarsson, 9 nóvember 2012 til 21. nóvember 2014
  15. Bylgja Hauksdóttir, 22. nóvember 2013 til 20. nóvember 2015.
  16. Rannveig Björnsdóttir, 22. nóvember 2013 til 20. nóvember 2015.
  17. Alda Gylfadóttir, 21. nóvember 2015 til 25. nóvember 2016.
  18. Björn Brimar Hákonarson, 21. nóvember 2014 til 25. nóvember 2016.
  19. Sara Lind Þrúðardóttir, 21. nóvember 2014 til 25. nóvember 2016.
  20. Mikael Tal Grétarsson, 20. nóvember 2015 til 25. nóvember 2016
  21. Jóhann Vignir Gunnarsson, 25. nóvember 2016 til 17. nóvember 2017.
  22. Hrefna Karlsdóttir, 20. nóvember 2015 til 17. nóvember 2017.
  23. Sigrún Mjöll Halldórsdóttir, 20. nóvember 2015 til 17. nóvember 2017.
  24. Sverrir Guðmundsson, 20. nóvember 2015 til 17. nóvember 2017.
  25. Daði Már Kristófersson, 25. nóvember 2016 til 16. nóvember 2018.
  26. Gísli Kristjánsson, 25. nóvember 2016 til 16. nóvember 2018.
  27. Helga Franklínsdóttir, 25. nóvember 2016 til 16. nóvember 2018.
  28. Jón Þrándur Stefánsson, 25. nóvember 2016 til 16. nóvember 2018. 

Árlega er skipt út fjórum stjórnarmönnum og hægt er að koma með tillögur um stjórnarmann með því að senda tölvupóst
info@sjavarutvegsradstefnan.is